Hổ XXII
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 17cm (Dài) x 17cm (Cao) x 8cm (Rộng) |
| Trọng Lượng: | 600g |
Category: Tượng Hổ Sơn Mài Cao Cấp Tag: Họa Sĩ Nguyễn Tấn Phát
Be the first to review “Hổ XXII” Hủy
Related products
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 29cm (Dài) x 8cm (Cao) x 16cm (Rộng) |
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 17cm (Dài) x 29cm (Rộng) x 11cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 1000g |
| GALLERY |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 26cm (Dài) x 20cm (Cao) x 9cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 39cm (Dài) x 31cm (Cao) x 8cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 28cm (Dài) x 14cm (Cao) x 11cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 34cm (Dài) x 8.5cm (Cao) x 15cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 26cm (Dài) x 23cm (Cao) x 7cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 22cm (Dài) x 15cm (Cao) x 10cm (Rộng) |
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 16.5cm (Dài) x 36cm (Rộng) x 11cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 1000g |
| GALLERY |
















Đặt Lịch Tư Vấn
Reviews
There are no reviews yet.