Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
| Họa Sĩ: | Đình Đức |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 56cm x 38cm |
| Họa Sĩ: | Đình Đức |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 70cm x 50cm |
| Họa Sĩ: | Đình Đức |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 56cm x38cm |
| Họa Sĩ: | Đình Đức |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 56cm x 38cm |
| Họa Sĩ: | Đình Đức |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 70cm x 50cm |
| Kích Thước: | 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 18cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 8.6cm (Cao) x 9.8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 12.5cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 10.8cm (Cao) x 8.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Ngô Đức Hoàng |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 90cm x 90cm |
| Kích Thước: | 22cm (Cao) x 15.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 20.5cm (Cao) x 17cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
Reviews
There are no reviews yet.