| Họa Sĩ: | Đình Đức |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 56cm x 38cm |
| Họa Sĩ: | Đình Đức |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 56cm x 76cm |
| Họa Sĩ: | Đình Đức |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 55cm x75cm |
| Họa Sĩ: | Đình Đức |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 55cm x 55cm |
| Họa Sĩ: | Đình Đức |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 70cm x 70cm |
| Họa Sĩ: | Đình Đức |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 55cm x 75cm |
| Họa Sĩ: | Đình Đức |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 76cm x 56cm |
| Họa Sĩ: | Đình Đức |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 100cm x 70cm |
| Họa Sĩ: | Đình Đức |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 70cm x 70cm |
| Họa Sĩ: | HT Phúc |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 80cm*80cm |
| Họa Sĩ: | HT Phúc |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 80cm*160cm (2 tấm) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Quý Tâm |
| Chất Liệu: | Acrylic trên toan |
| Kích Thước: | 80cm*80cm |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Quý Tâm |
| Chất Liệu: | Acrylic trên toan |
| Kích Thước: | 90cm*90cm |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Quý Tâm |
| Chất Liệu: | Acrylic trên toan |
| Kích Thước: | 100cm*100cm |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Quý Tâm |
| Chất Liệu: | Acrylic trên toan |
| Kích Thước: | 100cm*100cm |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Quý Tâm |
| Chất Liệu: | Acrylic trên toan |
| Kích Thước: | 100cm*100cm |
| Họa Sĩ: | Thanh Hà |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 57cm*38cm |
| Họa Sĩ: | Đặng Đình Ngỡ |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 80cm |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Thu Thủy |
| Chất Liệu: | Gốm |
| Kích Thước: | 42cm (Cao) x 40cm (Dài) x 15cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Ngô Bá Công |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 120cm x 270cm |
| Họa Sĩ: | Lã Bá Quân |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 100cm x 80cm |
| Họa Sĩ: | Lã Bá Quân |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 100cm x 80cm |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Phan Bách |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 70cm x 90cm |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Phan Bách |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 100cm |
| Họa Sĩ: | Hà Huy Hiệp |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 60cm x 80cm |
| Họa Sĩ: | Hà Huy Hiệp |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 120cm |
| Họa Sĩ: | Hà Huy Hiệp |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 60cm x 60cm |
| Họa Sĩ: | Hà Huy Hiệp |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 40cm x 60cm |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tuấn Cường |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 30cm x 50cm |
| HỌA SĨ | Hoàng Hoan |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80,5cm x 60,5cm |
| GALLERY |
| Họa Sĩ: | Lâm Đức Mạnh |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 100cm x 100cm |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Thu Thủy |
| Chất Liệu: | Gốm |
| Kích Thước: | 23cm (Cao) x 27cm (Dài) x 11cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Thu Thủy |
| Chất Liệu: | Gốm |
| Kích Thước: | 25cm (Cao) x Dài 22cm (Dài) x 10cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Thu Thủy |
| Chất Liệu: | Gốm |
| Kích Thước: | 35,5cm (Cao) x Dài 37cm (Dài) x 15cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Thu Thủy |
| Chất Liệu: | Gốm |
| Kích Thước: | 44,5cm (Cao) x 25cm (Rộng) x 25cm (Dài) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Thu Thủy |
| Chất Liệu: | Gốm |
| Kích Thước: | 40,5cm (Cao) x 19cm (Dài) x 19cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Thu Thủy |
| Chất Liệu: | Gốm |
| Kích Thước: | 40,5cm (Cao) x 19cm (Dài) x 19cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Thu Thủy |
| Chất Liệu: | Gốm |
| Kích Thước: | 42cm (Cao) x 20cm (Rộng) x 20cm (Dài) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Thu Thủy |
| Chất Liệu: | Gốm |
| Kích Thước: | 35,5cm (Cao) x 17,5cm (Rộng) x 17,5cm (Dài) |
| Họa Sĩ: | Đỗ Khải |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 80cm x 120cm |
| Họa Sĩ: | Đỗ Khải |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 90cm x 90cm |
| Họa Sĩ: | Đặng Đình Ngỡ |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 65cm |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Văn Nghĩa |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 100cm x 80cm |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Đinh Duy Quyền |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 60cm x 90cm |
| Họa Sĩ: | Minh Chính |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 150cm x 100cm |
| Họa Sĩ: | Minh Chính |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 150cm x 100cm |
| HỌA SĨ | Hà Huy Mười |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Tượng Gốm |
| KÍCH THƯỚC | 18cm (Dài) x 16cm (Rộng) x 20cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 1100g |
| GALLERY | 31B Văn Miếu |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Đinh Duy Quyền |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 140cm x 85cm |
| Họa Sĩ: | Châu Ái Vân |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 90cm x 120cm |


