Với tám quân tốt một bên của bàn cờ và 16 quân cho cả hai phía của bàn cờ. Tốt là quân cờ được thiết kế với chiều cao thấp hơn các quân cờ khác. Quân cờ được làm từ 123 chiếc bút chì màu, gỗ Tần Bì, Gỗ Hương và keo epoxy trong suốt. Quân cờ được thiết kế theo đúng hình của quân Tốt tiêu chuẩn với tỉ lệ chiều cao lớn hơn. Phần kết hợp khéo léo của phần lõi gỗ và phần uốn lượn ghép của những cây bút chì màu làm cho không ít người trong chúng ta sẽ tự hỏi: làm thế nào để tạo ra quân Tốt như thế?
Sự kết hợp của màu sắc, của vân gỗ, của những hình khối kế hợp giữa gỗ, bút chì đa sắc và keo epoxy trong tạo ra hình thù của quân tốt rất đẹp và chill.
Quân tốt có thể được bày trong toàn bộ bàn cờ siêu cờ để chơi tạo cảm giác mới lạ hay bày như một tác phẩm siêu phẩm décor. Hoặc có thể bày riêng hay bày kết hợp với set bộ 6 quân cờ: Vua, Hậu, Tượng, Mã, Xe và Tốt.
Thời gian hoàn thành: 7 ngày
Quân Tốt Trang Trí – Deluxe Decor Serial
₫1
| Kích Thước: | 17cm (Cao) x 9.5cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
SKU: N/A Categories: Quà Tặng Cờ Vua, Quà Tặng Quân Cờ Vua Trang Trí
| Màu Sắc | Elysium, Victoria, Wilshire |
|---|
Be the first to review “Quân Tốt Trang Trí – Deluxe Decor Serial” Hủy
Related products
- Kích thước: 24.5 cm x 49 cm
- Ô Cờ: 5.08 x 5.08 cm (2 inches x 2 inches) – theo tiêu chuẩn thi đấu của FIDE – Liên Đoàn Cờ Vua Thế Giới
- Chất liệu: Gỗ Hương Vân, Mặt bàn cờ Nu gỗ Thích và nu gỗ Óc Chó in công nghê cao của Đức, phía trong lót Nỉ Nhung cao cấp
- Chất liệu: in công nghệ Đức trên Vải Canvas Cao Cấp
- Kích thước Bàn cờ: 45 cm x 45 cm
- Kích thước Ô cờ: 5.08 x 5.08 cm (2 inches x 2 inches) – theo tiêu chuẩn của FIDE
- Màu Sắc: Xanh Royal, Xanh Hải Quân, Xanh Lá Cây, Đỏ Sẫm, Đỏ Cờ và Đen – Ô cờ màu sáng có Màu Be
₫1
| Kích Thước Vua: | 27.5cm (Cao) x 11cm (Rộng đế) |
| Kích Thước Hậu: | 26cm (Cao) x 11cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
FIDE & USCF
₫2,448,000
- Kích thước bàn cờ 49 * 49cm
- Độ dày bàn cờ 0.2cm
- Kích thước mỗi ô cờ từ 5.75cm
- Bàn cờ với chất liệu da được dệt thủ công thân thiện với môi trường
- Thương hiệu Henry Le Chess được in chìm trên bàn cờ
- 16 quân cờ Gỗ Sồi vân đỏ rắn chắc, bóng đẹp, mùi hương dịu nhẹ
- Quân cờ cao từ 10.5cm, theo tiêu chuẩn của một quân cờ quốc tế
- Lớp đệm chống sốc chất liệu bằng nỉ nhung thẩm mĩ
| Kích Thước: | 24.5cm (Cao) x 10.5cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước | 20cm (Cao) x 10cm (Rộng đế) |
| Chất Liệu | Bút chì màu, Gỗ, Keo Epoxy |
| Nghệ Sĩ | Lê Xuân Hưởng |
₫1
| Kích Thước: | 24.5cm (Cao) x 10.5cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1
- Quân Vua: 11,3cm
- Quân Hậu: 10,8cm
- Quân Tượng: 10,7cm
- Quân Mã: 10cm
- Quân Xe: 11,7cm
- Quân Tốt: 7,7cm
- Chất liệu ống: nhựa
Bộ Cờ Vua Hùng Vương – Di Sản Văn Hóa Việt Nam Qua Từng Quân Cờ Hành Trình Khởi Nguồn Từ Một Nỗi Trăn Trở Sâu Sắc Trong lòng nghệ sĩ Henry Lê Xuân Hưởng – người sáng lập Henry Le Design, luôn cháy bỏng một khát khao mãnh liệt: “làm sao để lưu giữ [...]
- Gỗ sồi nga
- Đáy quân cờ được dán nỉ cao cấp có logo Henry Le Chess
- Quân Vua có chiều cao 10.5 cm là chiều cao tiêu chuẩn
- Henry Le Chess gợi ý bàn cờ 32 cm – 38 cm
- Bàn cờ lí tưởng cho bộ cờ từ: 38 (ô cờ từ 4cm) cm tới 50.
₫1
| Kích Thước: | 26cm (Cao) x 11cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1
| Kích Thước: | 27.5cm (Cao) x 11cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |























Reviews
There are no reviews yet.