Trọng lượng: 1300g
Đại Môn Mã VII
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 29cm (Dài) x 21cm (Cao) x 26cm (Rộng) |
Categories: Quà Tặng Sơn Mài Cao Cấp, Tượng Ngựa Sơn Mài Cao Cấp Tag: Họa Sĩ Nguyễn Tấn Phát
| Tác Phẩm Gốc | Đây là tác phẩm nguyên bản, độc nhất. Mỗi tác phẩm khi được bán ra đều có: “Giấy Chứng Nhận Tác Phẩm Độc Bản” được xác nhận bởi hoạ sĩ. Chúng tôi chịụ hoàn toàn trách nhiệm cho tác phẩm. |
|---|---|
| VẬN CHUYỂN | Chúng tôi vận chuyển và giao trên toàn quốc, với kinh nghiệm nhiều năm, mỗi tác phẩm đều được đóng gói cẩn thận và giao hàng chuyên nghiệp. |
Be the first to review “Đại Môn Mã VII” Hủy
Related products
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 34cm x 23cm x 11.5cm x 1350g |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 20cm (Dài) x 11.5cm (Cao) x 17cm (Rộng) |
₫2,000,000
| Họa Sĩ: | Trần Dân |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 20cm (Cao) x 20cm (Rộng) | 25cm (Cao) x 29cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 34cm (Dài) x 8.5cm (Cao) x 15cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 39cm (Dài) x 31cm (Cao) x 8cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 43cm (Dài) x 25cm (Cao) x 8cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 26cm (Dài) x 20cm (Cao) x 9cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 28cm (Dài) x 14cm (Cao) x 9cm (Rộng) |






















Reviews
There are no reviews yet.