Trọng lượng: 800g
Hổ Phục I
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 36cm (Dài) x 18cm (Cao) x 6cm (Rộng) |
Categories: Quà Tặng Sơn Mài Cao Cấp, Tượng Hổ Sơn Mài Cao Cấp Tag: Họa Sĩ Nguyễn Tấn Phát
| Tác Phẩm Gốc | Đây là tác phẩm nguyên bản, độc nhất. Mỗi tác phẩm khi được bán ra đều có: “Giấy Chứng Nhận Tác Phẩm Độc Bản” được xác nhận bởi hoạ sĩ. Chúng tôi chịụ hoàn toàn trách nhiệm cho tác phẩm. |
|---|---|
| VẬN CHUYỂN | Chúng tôi vận chuyển và giao trên toàn quốc, với kinh nghiệm nhiều năm, mỗi tác phẩm đều được đóng gói cẩn thận và giao hàng chuyên nghiệp. |
Be the first to review “Hổ Phục I” Hủy
Related products
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 28cm (Dài) x 14cm (Cao) x 11cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 43cm (Dài) x 25cm (Cao) x 8cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 22cm (Dài) x 16cm (Cao) x 22cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 26cm (Dài) x 20cm (Cao) x 9cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 39cm (Dài) x 31cm (Cao) x 8cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 30cm x 15cm x 17cm x 3300g |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Thành Chung |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 60cm x 80cm |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 22cm (Dài) x 15cm (Cao) x 10cm (Rộng) |
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 17cm (Dài) x 29cm (Rộng) x 11cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 1000g |
| GALLERY |




















Đặt Lịch Tư Vấn
Reviews
There are no reviews yet.