Đợi Xuân
| Họa Sĩ: | Nguyễn Đình Lâm |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 54cm x 74cm |
Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
Be the first to review “Đợi Xuân” Hủy
Related products
| Kích Thước: | 10.8cm (Cao) x 8.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 18cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 28.5cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |








Reviews
There are no reviews yet.