Áp Lực Trò Chơi II
| Họa Sĩ: | Hoàng Ngọc Dũng |
| Chất Liệu: | Acrylic trên toan |
| Kích Thước: | 150cm x 150cm |
Categories: Quà Tặng Bố, Quà Tặng Tranh Acrylic Trên Toan Tag: Họa Sĩ Hoàng Ngọc Dũng
Be the first to review “Áp Lực Trò Chơi II” Hủy
Related products
| Kích Thước: | 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 28.5cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 28.5cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 34cm (Dài) x 8.5cm (Cao) x 15cm (Rộng) |
| Kích thước: | 62cm (Dài) x 62cm (Rộng) x 6.3cm (Cao) |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích thước: | 62cm (Dài) x 62cm (Rộng) x 5.5cm (Cao) |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |









Đặt Lịch Tư Vấn
Reviews
There are no reviews yet.