Một chiếc giá treo ly rượu vang được thiết kế lạ mắt, tiện dụng, một món đồ trang trí cho không gian rượu vang nhà bạn.
Chất liệu: bút chì màu, gỗ Xoan Đào kết hợp keo Resin, sơn PU…
Trọng lượng: 180g
Giá Treo 3 Ly Rượu Vang Bằng Gỗ Họa Tiết Bút Chì Màu
| Kích Thước: | 12.5cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
Be the first to review “Giá Treo 3 Ly Rượu Vang Bằng Gỗ Họa Tiết Bút Chì Màu” Hủy
Related products
| Kích Thước: | 10.8cm (Cao) x 8.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 18cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫10,999
| Kích Thước: | 22cm (Cao) x 15.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 16cm (Cao) x 8.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1,170,000
| Kích Thước: | Đường kính 5.5cm*Chiều cao 6.5cm |
| Chất Liệu: | Resin trong suốt kết hợp với gỗ |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 28.5cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |




















Reviews
There are no reviews yet.