Với sự kết hợp giữa bút chì màu, gỗ và keo Epoxy nàng thơ Clio được khắc họa nhẹ nhàng, kiều diễm. Một món quà cực kỳ độc đáo và ý nghĩa.
Đồng Hồ Treo Tường Trang Trí Nàng Thơ Clio
| Kích Thước: | 30cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
Be the first to review “Đồng Hồ Treo Tường Trang Trí Nàng Thơ Clio” Hủy
Related products
| Kích Thước: | 14cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 16cm (Cao) x 8.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 28.5cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫10,999
| Kích Thước: | 22cm (Cao) x 15.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 18cm (Cao) x 1.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 12.5cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 18cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 22.5cm (Cao) x 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |


















Đặt Lịch Tư Vấn
Reviews
There are no reviews yet.