Chân nến được lấy cảm hứng từ đài sen, sự kết hợp của 128 chiếc bút chì màu kết hợp với gỗ và keo Epoxy trong suốt tạo ra một món đồ trang trí mang đầy tính nghệ thuật, một món quà độc đáo dành tặng người thương.
Trọng lượng: 340g

Chân Nến Trang Trí Đài Sen
| Kích Thước: | 8.6cm (Cao) x 9.8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
Be the first to review “Chân Nến Trang Trí Đài Sen” Hủy
Related products
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80cm*100cm |
| GALLERY |
| Kích Thước: | 28.5cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 10.8cm (Cao) x 8.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Chất Liệu: | Bào Ngư New Zealand |
| Kích Thước: | 12cm (Dài) |
| Màu Sắc: | Xanh, Trắng vàng |
| Màu Sắc Khoen: | Đồng Thau |
| Kỹ Thuật: | Khảm trai truyền thống |
| Kích Thước: | 18cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |


















Đặt Lịch Tư Vấn
Reviews
There are no reviews yet.