Đồng hồ Kim Sinh Duyên được tạo ra từ sự kết hợp độc đáo giữa bút chì màu, gỗ và keo Epoxy.
Đồng Hồ Treo Tường Trang Trí Kim Sinh Duyên
| Kích Thước: | 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
Be the first to review “Đồng Hồ Treo Tường Trang Trí Kim Sinh Duyên” Hủy
Related products
| Kích Thước: | 16cm (Cao) x 8.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 12.5cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1,170,000
| Kích Thước: | Đường kính 5.5cm*Chiều cao 6.5cm |
| Chất Liệu: | Resin trong suốt kết hợp với gỗ |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Chất Liệu: | Bào Ngư New Zealand |
| Kích Thước: | 12cm (Dài) |
| Màu Sắc: | Xanh, Trắng vàng |
| Màu Sắc Khoen: | Đồng Thau |
| Kỹ Thuật: | Khảm trai truyền thống |
₫1
| Kích Thước: | 17cm (Cao) x 9.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
















Đặt Lịch Tư Vấn
Reviews
There are no reviews yet.