Hộp Sơn Mài Rồng Thời Lê Sơ
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 24cm (Dài) x 9cm (Cao) x 31cm (Rộng) |
| Trọng Lượng: | 2000g |
Be the first to review “Hộp Sơn Mài Rồng Thời Lê Sơ” Hủy
Related products
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80cm*100cm |
| GALLERY |
| Kích Thước: | 14.7cm (Cao) x 14.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 28.5cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1
| Kích Thước: | 17cm (Cao) x 9.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫10,999
| Kích Thước: | 22cm (Cao) x 15.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 22.5cm (Cao) x 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 18cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |















Đặt Lịch Tư Vấn
Reviews
There are no reviews yet.