Người Ở Đừng Về
| Họa Sĩ: | Lê Khánh Hiếu |
| Chất Liệu: | Sơn Mài Trên Gỗ |
| Kích Thước: | 70cm x 120cm |
Related products
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 34cm (Dài) x 8.5cm (Cao) x 15cm (Rộng) |
| Kích Thước: | 28cm (Cao) x 15cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 23.5cm (Cao) x 18.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích thước: | 103cm (Dài) x 78cm (Rộng) x 6.3cm (Cao) |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 16.2cm (Cao) x 19cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80cm*100cm |
| GALLERY |
| Kích thước: | 61cm (Dài) x 61cm (Rộng) x 5.5cm (Cao) |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |








Reviews
There are no reviews yet.