Bạch Liên
| Họa Sĩ: | Đặng Hiền |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 90cm x 140cm |
Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
Be the first to review “Bạch Liên” Hủy
Related products
| Kích Thước: | 23.5cm (Cao) x 18.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫455,000 – ₫1,820,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Họa Sĩ: | Trần Dân |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 33.5cm (Cao) x 15cm (Rộng) |
₫10,999
| Kích Thước: | 22cm (Cao) x 15.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 22.5cm (Cao) x 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫247,000 – ₫1,222,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Kích Thước: | 14cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1
| Kích Thước: | 17cm (Cao) x 9.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 23.5cm (Cao) x 18.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫325,000 – ₫1,300,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Kích Thước: | 16cm (Cao) x 8.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |











Reviews
There are no reviews yet.