Trọng Lượng: 1600g
Tượng Sơn Mài Trang Trí Điểu Nhân
| Họa Sĩ: | Trần Dân |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 33.5cm (Cao) x 15cm (Rộng) |
Related products
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 19cm (Dài) x 28cm (Cao) x 9cm (Rộng) |
| Kích thước: | 62cm (Dài) x 62cm (Rộng) x 5.5cm (Cao) |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫10,999
| Kích Thước: | 22cm (Cao) x 15.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 14cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Thu Thủy |
| Kích Thước: | 24cm (Cao) x 19cm (Rộng) x 7cm (Miệng) |
| Kích thước: | 103cm (Dài) x 78cm (Rộng) x 6.3cm (Cao) |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 30cm (Dài) x 17cm (Cao) x 8cm (Rộng) |
| Kích thước: | 61cm (Dài) x 61cm (Rộng) x 5.5cm (Cao) |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |










