Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
| Họa Sĩ: | Đặng Đình Ngỡ |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 65cm |
| Họa Sĩ: | Đặng Đình Ngỡ |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 42cm x 55cm |
| Họa Sĩ: | Đặng Đình Ngỡ |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 65cm |
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80cm*100cm |
| GALLERY |
| Kích Thước: | 14.7cm (Cao) x 14.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích thước: | 62cm (Dài) x 62cm (Rộng) x 5.5cm (Cao) |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích thước: | 103cm (Dài) x 78cm (Rộng) x 6.3cm (Cao) |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 28cm (Cao) x 15cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Thu Thủy |
| Kích Thước: | 24cm (Cao) x 19cm (Rộng) x 7cm (Miệng) |
| Kích Thước: | 22.5cm (Cao) x 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 19cm (Dài) x 28cm (Cao) x 9cm (Rộng) |
Reviews
There are no reviews yet.