Thánh Gióng II
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 16.5cm (Dài) x 36cm (Rộng) x 11cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 1000g |
| GALLERY |
Categories: Quà Tặng Sơn Mài Cao Cấp, Tượng Thánh Gióng Sơn Mài Tag: Họa Sĩ Nguyễn Tấn Phát
Related products
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 30cm (Dài) x 17cm (Cao) x 8cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 28cm (Dài) x 14cm (Cao) x 11cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 29cm (Dài) x 21cm (Cao) x 26cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 44cm (Dài) x 16cm (Cao) x 8cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 30cm x 15cm x 17cm x 3300g |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 29cm (Dài) x 8cm (Cao) x 16cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 43cm (Dài) x 25cm (Cao) x 8cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 22cm (Dài) x 16cm (Cao) x 22cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 39cm (Dài) x 31cm (Cao) x 8cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Trần Dân |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 33.5cm (Cao) x 15cm (Rộng) |













Reviews
There are no reviews yet.