Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
| Họa Sĩ: | Vũ Mạnh Tấn |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 40cm x 40cm |
| Họa Sĩ: | Vũ Mạnh Tấn |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 70cm |
| Họa Sĩ: | Vũ Mạnh Tấn |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 40cm x 40cm |
| Họa Sĩ: | Vũ Mạnh Tấn |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 40cm x 40cm |
| Họa Sĩ: | Vũ Mạnh Tấn |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 70cm |
| Kích Thước: | 12.3cm (Cao) x 10cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 8.6cm (Cao) x 9.8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80cm*100cm |
| GALLERY |
| Kích Thước: | 26cm (Cao) x 11cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 20cm (Cao) x 10cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước Vua: | 27.5cm (Cao) x 11cm (Rộng đế) |
| Kích Thước Hậu: | 26cm (Cao) x 11cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | Đường kính 5.5cm*Chiều cao 6.5cm |
| Chất Liệu: | Resin trong suốt kết hợp với gỗ |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 16cm (Cao) x 8.4cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 30cm (Dài) x 17cm (Cao) x 8cm (Rộng) |
| Nghệ Sĩ: | Đinh Thị Thanh |
| Kích Thước: | 22cm (Cao) x 21cm (Rộng) x 10cm (Miệng) |
| Kích Thước: | 27.5cm (Cao) x 11cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 13.5cm (Cao) x 18cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
Reviews
There are no reviews yet.