Bát Gốm Nghệ Thuật Harmony
Categories: Quà Tặng Gốm Nghệ Thuật, Quà Tặng Mẹ, Quà Tặng Vợ, Quà Tặng Đồng Nghiệp
Be the first to review “Bát Gốm Nghệ Thuật Harmony” Hủy
Related products
| Kích Thước: | 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 28cm (Cao) x 15cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 14.7cm (Cao) x 14.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 34cm (Dài) x 8.5cm (Cao) x 15cm (Rộng) |
| Kích Thước: | 13.5cm (Cao) x 18cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 30cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 16.2cm (Cao) x 19cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 7.5cm (Cao) x 5.8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |















Reviews
There are no reviews yet.