Bên Nét Thời Gian
| Họa Sĩ: | Khổng Đỗ Duy |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 160cm x 65cm |
Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
| KHUNG TRANH MIỄN PHÍ | Khi mua mỗi tác phẩm tranh tại Quà Tặng Quý đều được tặng kèm khung tranh cao cấp |
|---|---|
| TÁC PHẨM GỐC | Đây là tác phẩm nguyên bản, độc nhất. Mỗi tác phẩm khi được bán ra đều có: “Giấy Chứng Nhận Tác Phẩm Độc Bản” được xác nhận bởi hoạ sĩ. Chúng tôi chịụ hoàn toàn trách nhiệm cho tác phẩm. |
| VẬN CHUYỂN | Chúng tôi vận chuyển và giao trên toàn quốc, với kinh nghiệm nhiều năm, mỗi tác phẩm đều được đóng gói cẩn thận và giao hàng chuyên nghiệp. |
Be the first to review “Bên Nét Thời Gian” Hủy
Related products
| Kích Thước: | 14cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫247,000 – ₫1,222,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Kích Thước: | 28cm (Cao) x 15cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 16cm (Cao) x 8.4cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫46,000 – ₫1,121,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
₫52,000 – ₫1,417,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.







Reviews
There are no reviews yet.