Cơn Mưa Ngang Qua
| Họa Sĩ: | Châu Ái Vân |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 80cm x 120cm |
Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
Be the first to review “Cơn Mưa Ngang Qua” Hủy
Related products
₫52,000 – ₫1,417,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Kích thước: | 37.5cm (Đường kính) x 6.5cm (Dày) |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
FIDE & USCF
- Kích thước bàn cờ 49 * 49cm
- Chiều cao bàn cờ 0,1cm
- Mặt bàn cờ được in theo công nghệ Đức
- Kích thước mỗi ô cờ từ 5.08cm
- Gỗ Hương tự nhiên mỹ nghệ chạm khắc nên khung bàn cờ
- Bàn cờ với chất liệu Canvas được dệt thủ công
- 16 quân cờ Deluxe Gỗ Mun & gỗ Bách Nhật có độ bền cao, giá trị thẩm mỹ lớn & có mùi hương đặc trưng
- Quân cờ cao từ 10.5cm, theo tiêu chuẩn của một quân cờ quốc tế
- Lớp đệm chống sốc chất liệu bằng nỉ nhung thẩm mĩ
- Thương hiệu Henry Le duy nhất xuất hiện trong mỗi quân cờ
₫8,449,000
| Kích thước: | 62cm (Dài) x 62cm (Rộng) x 5.5cm (Cao) |
| Được tạo từ: | 7,000 mẩu bút chì màu & keo epoxy trong suốt |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Hoàn thành: | 16 ngày |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 29cm (Dài) x 8cm (Cao) x 16cm (Rộng) |
₫325,000 – ₫1,300,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Kích Thước: | 10.8cm (Cao) x 8.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 23.5cm (Cao) x 18.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |










Reviews
There are no reviews yet.