Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
| Họa Sĩ: | Phương Thảo |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 78cm x 56cm |
| Họa Sĩ: | Phương Thảo |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 56cm x 78cm |
| Họa Sĩ: | Phương Thảo |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 57cm x 65cm |
| Họa Sĩ: | Phương Thảo |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 78cm x 56cm |
| Họa Sĩ: | Phương Thảo |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 56cm x 78cm |
| Kích Thước: | 23.5cm (Cao) x 18.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 17cm (Cao) x 9.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 26cm (Dài) x 23cm (Cao) x 7cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Phạm Hoàng Minh |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 89cm x 119cm |
| Kích Thước: | 23.5cm (Cao) x 18.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 14cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 17.7cm (Cao) x 10.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Nghệ Sĩ: | Đinh Thị Thanh |
| Kích Thước: | 22cm (Cao) x 21cm (Rộng) x 10cm (Miệng) |
| Kích Thước: | 14.7cm (Cao) x 14.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 22.5cm (Cao) x 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 26cm (Dài) x 32cm (Cao) x 7cm (Rộng) |
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
Reviews
There are no reviews yet.