Trong Đầm
| Họa Sĩ: | Trịnh Quế Anh |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 80cm x 160cm |
Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
Be the first to review “Trong Đầm” Hủy
Related products
₫52,000 – ₫1,417,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 34cm (Dài) x 8.5cm (Cao) x 15cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Trần Dân |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 33.5cm (Cao) x 15cm (Rộng) |
| Chất Liệu: | Bào Ngư New Zealand |
| Kích Thước: | 12cm (Dài) |
| Màu Sắc: | Xanh, Trắng vàng |
| Màu Sắc Khoen: | Đồng Thau |
| Kỹ Thuật: | Khảm trai truyền thống |
| Kích Thước: | 23.5cm (Cao) x 18.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1
| Kích Thước: | 17cm (Cao) x 9.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫52,000 – ₫1,059,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
₫455,000 – ₫1,820,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Kích Thước: | 28cm (Cao) x 15cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |











Reviews
There are no reviews yet.