Trọng lượng: 400g
Thần Khuyển
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 21cm (Dài) x 14cm (Cao) x 7cm (Rộng) |
| Tác Phẩm Gốc | Đây là tác phẩm nguyên bản, độc nhất. Mỗi tác phẩm khi được bán ra đều có: “Giấy Chứng Nhận Tác Phẩm Độc Bản” được xác nhận bởi hoạ sĩ. Chúng tôi chịụ hoàn toàn trách nhiệm cho tác phẩm. |
|---|---|
| VẬN CHUYỂN | Chúng tôi vận chuyển và giao trên toàn quốc, với kinh nghiệm nhiều năm, mỗi tác phẩm đều được đóng gói cẩn thận và giao hàng chuyên nghiệp. |
Be the first to review “Thần Khuyển” Hủy
Related products
| Kích Thước: | 9.3cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 16cm (Cao) x 8.4cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1,235,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 22cm (Dài) x 25cm (Cao) x 9cm (Rộng) |
| Kích Thước: | 12.3cm (Cao) x 10cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 30cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 22.5cm (Cao) x 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |




















Đặt Lịch Tư Vấn
Reviews
There are no reviews yet.