Voi Hoàng Gia I
| Xuất Xứ: | Kashmir |
| Trọng Lượng: | 500g |
| Kích Thước: | 20cm (Dài) x 18cm (Rộng) x 9cm (Cao) |
| KHUNG TRANH MIỄN PHÍ | Khi mua mỗi tác phẩm tranh tại Quà Tặng Quý đều được tặng kèm khung tranh cao cấp |
|---|---|
| VẬN CHUYỂN | Chúng tôi vận chuyển và giao trên toàn quốc, với kinh nghiệm nhiều năm, mỗi tác phẩm đều được đóng gói cẩn thận và giao hàng chuyên nghiệp. |
Be the first to review “Voi Hoàng Gia I” Hủy
Related products
₫455,000 – ₫1,820,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Họa Sĩ: | Trần Dân |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 33.5cm (Cao) x 15cm (Rộng) |
₫188,000 – ₫903,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Kích Thước: | 16cm (Cao) x 8.4cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 14cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫52,000 – ₫1,417,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
₫10,999
| Kích Thước: | 22cm (Cao) x 15.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 16.2cm (Cao) x 19cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫189,000 – ₫684,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
















Reviews
There are no reviews yet.