Lợn Trang Trí Gốm Nghệ Thuật
₫1,235,000
SKU: N/A Categories: Quà Tặng Con, Quà Tặng Gốm Nghệ Thuật, Quà Tặng Mẹ, Quà Tặng Sinh Nhật, Quà Tặng Tân Gia, Quà Tặng Vợ, Quà Tặng Đồng Nghiệp, Quà Tết
| Phụ Kiện | Màu Hồng, Màu Hồng Nhạt, Màu Nâu Khói Xanh Ngọc, Màu Nâu Đất, Màu Vàng, Màu Xám Xanh Nhạt |
|---|
Be the first to review “Lợn Trang Trí Gốm Nghệ Thuật” Hủy
Related products
₫325,000 – ₫1,300,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Kích Thước: | 28cm (Cao) x 15cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích thước: | 62.5cm (Dài) x 62.5 (Rộng) x 5.3cm (Dày) |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫52,000 – ₫1,059,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Kích Thước: | 23.5cm (Cao) x 18.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 23.5cm (Cao) x 18.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫247,000 – ₫1,222,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Họa Sĩ: | Trần Dân |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 33.5cm (Cao) x 15cm (Rộng) |

















Reviews
There are no reviews yet.