Phố Trong Tôi III
| Họa Sĩ: | Đậu Quang Toàn |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 126cm x 126cm |
Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
| KHUNG TRANH MIỄN PHÍ | Khi mua mỗi tác phẩm tranh tại Quà Tặng Quý đều được tặng kèm khung tranh cao cấp |
|---|---|
| TÁC PHẨM GỐC | Đây là tác phẩm nguyên bản, độc nhất. Mỗi tác phẩm khi được bán ra đều có: “Giấy Chứng Nhận Tác Phẩm Độc Bản” được xác nhận bởi hoạ sĩ. Chúng tôi chịụ hoàn toàn trách nhiệm cho tác phẩm. |
| VẬN CHUYỂN | Chúng tôi vận chuyển và giao trên toàn quốc, với kinh nghiệm nhiều năm, mỗi tác phẩm đều được đóng gói cẩn thận và giao hàng chuyên nghiệp. |
Be the first to review “Phố Trong Tôi III” Hủy
Related products
| Kích Thước: | 13.5cm (Cao) x 18cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80cm*100cm |
| GALLERY |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 19cm (Dài) x 28cm (Cao) x 9cm (Rộng) |
| Kích Thước: | 22.5cm (Cao) x 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích thước: | 61cm (Dài) x 61cm (Rộng) x 5.5cm (Cao) |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 30cm (Dài) x 17cm (Cao) x 8cm (Rộng) |








Reviews
There are no reviews yet.