Chân Dung 71
| Họa Sĩ: | Mai Huy Dũng |
| Chất Liệu: | Acrylic trên toan |
| Kích Thước: | 105cm x 80cm |
Categories: Quà Sự Kiện, Quà Tặng Tranh Acrylic Trên Toan, Quà Tặng Tranh Nghệ Thuật Tag: Họa Sĩ Mai Huy Dũng
Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
Be the first to review “Chân Dung 71” Hủy
Related products
| Kích Thước: | 22.5cm (Cao) x 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 5.7cm (Cao) x 14.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 30cm (Dài) x 17cm (Cao) x 8cm (Rộng) |
₫247,000 – ₫1,222,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
₫1
| Kích Thước: | 26cm (Cao) x 11cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫8,449,000
| Kích thước: | 62cm (Dài) x 62cm (Rộng) x 5.5cm (Cao) |
| Được tạo từ: | 7,000 mẩu bút chì màu & keo epoxy trong suốt |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Hoàn thành: | 16 ngày |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 28cm (Dài) x 14cm (Cao) x 9cm (Rộng) |
| Kích Thước: | 14cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Thu Thủy |
| Kích Thước: | 24cm (Cao) x 19cm (Rộng) x 7cm (Miệng) |
₫52,000 – ₫1,417,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.












Reviews
There are no reviews yet.