Tây Bắc Mùa Hoa
| Họa Sĩ: | Lê Khánh Hiếu |
| Chất Liệu: | Sơn Mài Trên Gỗ |
| Kích Thước: | 120m x 70cm |
Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
Be the first to review “Tây Bắc Mùa Hoa” Hủy
Related products
| Kích Thước: | 16cm (Cao) x 8.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80cm*100cm |
| GALLERY |
₫46,000 – ₫1,121,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Chất Liệu: | Bào Ngư New Zealand |
| Kích Thước: | 12cm (Dài) |
| Màu Sắc: | Xanh, Trắng vàng |
| Màu Sắc Khoen: | Đồng Thau |
| Kỹ Thuật: | Khảm trai truyền thống |
₫247,000 – ₫1,222,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Kích Thước: | 16cm (Cao) x 8.4cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫52,000 – ₫1,417,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Kích Thước: | 14cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |









Reviews
There are no reviews yet.