Điệu Múa Cổ
| Họa Sĩ: | Lê Khánh Hiếu |
| Chất Liệu: | Sơn Mài Trên Gỗ |
| Kích Thước: | 60cm x 90cm |
Categories: Quà tặng 8/3, Quà Tặng Bố, Quà Tặng Tranh Sơn Mài Tag: Hoạ Sĩ Lê Khánh Hiếu
Related products
| Kích Thước: | 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Hoàng Ngọc Dũng |
| Chất Liệu: | Acrylic trên toan |
| Kích Thước: | 150cm x 150cm |
| Kích thước: | 103cm (Dài) x 78cm (Rộng) x 6.3cm (Cao) |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích thước: | 62cm (Dài) x 62cm (Rộng) x 5.5cm (Cao) |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích thước: | 61cm (Dài) x 61cm (Rộng) x 5.5cm (Cao) |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 34cm (Dài) x 8.5cm (Cao) x 15cm (Rộng) |









Reviews
There are no reviews yet.