Kí Ức Hà Nội
| Họa Sĩ: | Lê Khánh Hiếu |
| Chất Liệu: | Sơn Mài Trên Gỗ |
| Kích Thước: | 122m x 144cm |
Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
Be the first to review “Kí Ức Hà Nội” Hủy
Related products
| Họa Sĩ: | Trần Dân |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 33.5cm (Cao) x 15cm (Rộng) |
| Kích Thước: | 13.5cm (Cao) x 18cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫455,000 – ₫1,820,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
₫188,000 – ₫903,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Kích Thước: | 28cm (Cao) x 15cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 23.5cm (Cao) x 18.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 14cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫325,000 – ₫1,300,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Kích Thước: | 16.2cm (Cao) x 19cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80cm*100cm |
| GALLERY |









Reviews
There are no reviews yet.