Khăn Lụa Họa Sĩ II
| Nghệ Sĩ: | Thõng Thị |
| Kích Thước: | 127.5cm x 47.5cm |
Tác Phẩm cùng Nghệ Sĩ
| Tác Phẩm Gốc | Đây là tác phẩm nguyên bản, độc nhất. Mỗi tác phẩm khi được bán ra đều có: “Giấy Chứng Nhận Tác Phẩm Độc Bản” được xác nhận bởi hoạ sĩ. Chúng tôi chịụ hoàn toàn trách nhiệm cho tác phẩm. |
|---|---|
| VẬN CHUYỂN | Chúng tôi vận chuyển và giao trên toàn quốc, với kinh nghiệm nhiều năm, mỗi tác phẩm đều được đóng gói cẩn thận và giao hàng chuyên nghiệp. |
Be the first to review “Khăn Lụa Họa Sĩ II” Hủy
Related products
₫1
| Kích Thước: | 17cm (Cao) x 9.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫46,000 – ₫1,121,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
₫10,999
| Kích Thước: | 22cm (Cao) x 15.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 12.3cm (Cao) x 10cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1 – ₫3,500,000
| Kích Thước: | 20cm (Cao) x 10cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 26cm (Dài) x 32cm (Cao) x 7cm (Rộng) |
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80cm*100cm |
| GALLERY |
| Kích Thước: | 14.7cm (Cao) x 14.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 26cm (Dài) x 23cm (Cao) x 7cm (Rộng) |
₫1
| Kích Thước Vua: | 27.5cm (Cao) x 11cm (Rộng đế) |
| Kích Thước Hậu: | 26cm (Cao) x 11cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |













Đặt Lịch Tư Vấn
Reviews
There are no reviews yet.