Khăn Lụa Họa Sĩ V
| Nghệ Sĩ: | Thõng Thị |
| Kích Thước: | 92cm x 92cm |
Tác Phẩm cùng Nghệ Sĩ
| Tác Phẩm Gốc | Đây là tác phẩm nguyên bản, độc nhất. Mỗi tác phẩm khi được bán ra đều có: “Giấy Chứng Nhận Tác Phẩm Độc Bản” được xác nhận bởi hoạ sĩ. Chúng tôi chịụ hoàn toàn trách nhiệm cho tác phẩm. |
|---|---|
| VẬN CHUYỂN | Chúng tôi vận chuyển và giao trên toàn quốc, với kinh nghiệm nhiều năm, mỗi tác phẩm đều được đóng gói cẩn thận và giao hàng chuyên nghiệp. |
Be the first to review “Khăn Lụa Họa Sĩ V” Hủy
Related products
| Kích Thước: | 17.7cm (Cao) x 10.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 14cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1,170,000
| Kích Thước: | Đường kính 5.5cm*Chiều cao 6.5cm |
| Chất Liệu: | Resin trong suốt kết hợp với gỗ |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1 – ₫3,500,000
| Kích Thước: | 20cm (Cao) x 10cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1
| Kích Thước: | 26cm (Cao) x 11cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1
| Kích Thước: | 27.5cm (Cao) x 11cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 30cm (Dài) x 17cm (Cao) x 8cm (Rộng) |
| Kích Thước: | 23.5cm (Cao) x 18.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80cm*100cm |
| GALLERY |












Đặt Lịch Tư Vấn
Reviews
There are no reviews yet.