Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
| Họa Sĩ: | Nguyễn Văn Nghĩa |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 80cm x 120cm |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Văn Nghĩa |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 60cm x 90cm |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Văn Nghĩa |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 80cm x 120cm |
| Kích Thước: | 14.7cm (Cao) x 14.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 30cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 28.5cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 14cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 17cm (Cao) x 9.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 22.5cm (Cao) x 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
Reviews
There are no reviews yet.