Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
| Họa Sĩ: | Lâm Xung |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 120cm x 240cm (3 bức ghép lại) |
| Họa Sĩ: | Lâm Xung |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 50cm |
| Họa Sĩ: | Lâm Xung |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 120cm x 240cm (3 bức ghép lại) |
| Kích Thước: | 18cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 28.5cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 28.5cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 30cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 14cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 16cm (Cao) x 8.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80cm*100cm |
| GALLERY |
Reviews
There are no reviews yet.