Mã 26
| HỌA SĨ | Hà Huy Mười |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Tượng Gốm |
| KÍCH THƯỚC | 18cm (Dài) x 16cm (Rộng) x 20cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 1100g |
| GALLERY | 31B Văn Miếu |
Tác Phẩm Cùng Họa Sĩ
| Màu Sắc | Nâu, Xanh Dương, Xanh Lá, Xanh Ngọc, Đỏ |
|---|
Be the first to review “Mã 26” Hủy
Related products
₫1 – ₫3,500,000
| Kích Thước: | 20cm (Cao) x 10cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 16cm (Cao) x 8.4cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 23.5cm (Cao) x 18.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1
| Kích Thước: | 17cm (Cao) x 9.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80cm*100cm |
| GALLERY |
| Kích Thước: | 17.7cm (Cao) x 10.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 14.7cm (Cao) x 14.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |



















Đặt Lịch Tư Vấn
Reviews
There are no reviews yet.