Ấm Trà Gốm Elysium
Be the first to review “Ấm Trà Gốm Elysium” Hủy
Related products
| Họa Sĩ: | Trần Dân |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 33.5cm (Cao) x 15cm (Rộng) |
₫325,000 – ₫1,300,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Kích Thước: | 30cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫46,000 – ₫1,121,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Kích Thước: | 16.2cm (Cao) x 19cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫189,000 – ₫684,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Kích thước: | 62.5cm (Đường kính) x 6.3cm (Dày) |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 10.8cm (Cao) x 8.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 5.7cm (Cao) x 14.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |











Đặt Lịch Tư Vấn
Reviews
There are no reviews yet.