Bộ Bát Đĩa & Gác Đũa Gốm Nghệ Thuật Violet Annalia
₫52,000 – ₫469,000
SKU: N/A Categories: Quà Tặng Gốm Nghệ Thuật, Quà Tặng Mẹ, Quà Tặng Vợ, Quà Tặng Đồng Nghiệp
| Phụ Kiện | Bát, Full Set, Gác Đũa, Set Bát + Đĩa Lót, Đĩa Lót |
|---|
Be the first to review “Bộ Bát Đĩa & Gác Đũa Gốm Nghệ Thuật Violet Annalia” Hủy
Related products
| Kích Thước: | 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫10,999
| Kích Thước: | 22cm (Cao) x 15.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1
| Kích Thước: | 17cm (Cao) x 9.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 30cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 22.5cm (Cao) x 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 23.5cm (Cao) x 18.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
















Reviews
There are no reviews yet.