Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
| Họa Sĩ: | Thanh Hà |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 38cm x 57cm |
| Họa Sĩ: | Thanh Hà |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 56cm x 76cm |
| Họa Sĩ: | Thanh Hà |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 38cm x 57cm |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Thu Thủy |
| Kích Thước: | 24cm (Cao) x 19cm (Rộng) x 7cm (Miệng) |
| Kích thước: | 62cm (Dài) x 62cm (Rộng) x 5.5cm (Cao) |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 22cm (Cao) x 15.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 13.5cm (Cao) x 18cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 19cm (Dài) x 28cm (Cao) x 9cm (Rộng) |
| Kích Thước: | 28cm (Cao) x 15cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
Reviews
There are no reviews yet.