Hình ảnh trâu quen thuộc được khắc họa độc đáo, làm nổi bật lên những nét hoa văn mang văn hóa truyền thống Việt Nam. Một món quà ý nghĩa dành tặng người tuổi trâu hay đơn giản là yêu thích nghệ thuật sơn mài.
Trọng lượng: 700g
Đại Môn Ngưu II
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 24cm (Dài) x 17cm (Cao) x 9cm (Rộng) |
Category: Sản Phẩm Đã Bán
| Tác Phẩm Gốc | Đây là tác phẩm nguyên bản, độc nhất. Mỗi tác phẩm khi được bán ra đều có: “Giấy Chứng Nhận Tác Phẩm Độc Bản” được xác nhận bởi hoạ sĩ. Chúng tôi chịụ hoàn toàn trách nhiệm cho tác phẩm. |
|---|---|
| VẬN CHUYỂN | Chúng tôi vận chuyển và giao trên toàn quốc, với kinh nghiệm nhiều năm, mỗi tác phẩm đều được đóng gói cẩn thận và giao hàng chuyên nghiệp. |
Be the first to review “Đại Môn Ngưu II” Hủy
Related products
| Họa Sĩ: | Peter Bernhardt |
| Chất Liệu: | Acrylic trên toan |
| Kích Thước: | 200cm x 200cm |
| Họa Sĩ: | Trần Viết Thục |
| Chất Liệu: | Sơn Dầu Trên Toan |
| Kích Thước: | 81cm x 139cm |
| Họa Sĩ: | Ngô Đức Hoàng |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 80cm |
| Họa Sĩ: | Peter Bernhardt |
| Chất Liệu: | Acrylic trên toan |
| Kích Thước: | 200cm x 200cm |
₫4,549,000
| Kích thước: | 42cm (Đường kính) x 6.3cm (Dày) |
| Được tạo từ: | 2,800 mẩu bút chì màu & keo epoxy trong suốt |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Hoàn thành: | 5 ngày |



Reviews
There are no reviews yet.