Hai Cái Bát
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tuấn Cường |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 80cm x 80cm |
Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
Be the first to review “Hai Cái Bát” Hủy
Related products
| Kích Thước: | 14.7cm (Cao) x 14.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1
| Kích Thước: | 17cm (Cao) x 9.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 18cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 34cm (Dài) x 8.5cm (Cao) x 15cm (Rộng) |
| Kích Thước: | 28.5cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 12.5cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |









Đặt Lịch Tư Vấn
Reviews
There are no reviews yet.