Hoa Ngưu
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 38.6cm (Dài) x 16cm (Cao) x 12cm (Rộng) |
| Trọng Lượng: | 600g |
Be the first to review “Hoa Ngưu” Hủy
Related products
| Họa Sĩ: | Nguyễn Đình Duy Quyền |
| Chất Liệu: | Sơn Dầu Trên Toan |
| Kích Thước: | 100cm x 100cm |
| Họa Sĩ: | Peter Bernhardt |
| Chất Liệu: | Acrylic trên toan |
| Kích Thước: | 200cm x 200cm |
| Họa Sĩ: | Trần Viết Thục |
| Chất Liệu: | Sơn Dầu Trên Toan |
| Kích Thước: | 81cm x 139cm |






Đặt Lịch Tư Vấn
Reviews
There are no reviews yet.