Block "cac-tac-pham-cung-hoa-si-thanh-ha" not found
Hoa Thời Gian
| Họa Sĩ: | Thanh Hà |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 57cm x 38cm |
Be the first to review “Hoa Thời Gian” Hủy
Related products
₫1
| Kích Thước: | 17cm (Cao) x 9.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 12.3cm (Cao) x 10cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80cm*100cm |
| GALLERY |
| Kích Thước: | 16cm (Cao) x 8.4cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 23.5cm (Cao) x 18.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫52,000 – ₫1,059,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Họa Sĩ: | Trần Dân |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 33.5cm (Cao) x 15cm (Rộng) |
| Kích Thước: | 16.2cm (Cao) x 19cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 16cm (Cao) x 8.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 14.7cm (Cao) x 14.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫325,000 – ₫1,300,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.











Đặt Lịch Tư Vấn
Reviews
There are no reviews yet.