Khăn Lụa Họa Sĩ II
| Nghệ Sĩ: | Thõng Thị |
| Kích Thước: | 127.5cm x 47.5cm |
Tác Phẩm cùng Nghệ Sĩ
| Tác Phẩm Gốc | Đây là tác phẩm nguyên bản, độc nhất. Mỗi tác phẩm khi được bán ra đều có: “Giấy Chứng Nhận Tác Phẩm Độc Bản” được xác nhận bởi hoạ sĩ. Chúng tôi chịụ hoàn toàn trách nhiệm cho tác phẩm. |
|---|---|
| VẬN CHUYỂN | Chúng tôi vận chuyển và giao trên toàn quốc, với kinh nghiệm nhiều năm, mỗi tác phẩm đều được đóng gói cẩn thận và giao hàng chuyên nghiệp. |
Be the first to review “Khăn Lụa Họa Sĩ II” Hủy
Related products
₫8,449,000
| Kích thước: | 62cm (Dài) x 62cm (Rộng) x 5.5cm (Cao) |
| Được tạo từ: | 7,000 mẩu bút chì màu & keo epoxy trong suốt |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Hoàn thành: | 16 ngày |
| Kích Thước: | 13.5cm (Cao) x 18cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 23.5cm (Cao) x 18.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1,170,000
| Kích Thước: | Đường kính 5.5cm*Chiều cao 6.5cm |
| Chất Liệu: | Resin trong suốt kết hợp với gỗ |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Nghệ Sĩ: | Đinh Thị Thanh |
| Kích Thước: | 22cm (Cao) x 21cm (Rộng) x 10cm (Miệng) |
| Kích Thước: | 23.5cm (Cao) x 18.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 16cm (Cao) x 8.4cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 14.7cm (Cao) x 14.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Phạm Hoàng Minh |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 110cm x 100cm |
| Kích Thước: | 22.5cm (Cao) x 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 8.6cm (Cao) x 9.8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 6.2cm (Cao) x 14.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |













Đặt Lịch Tư Vấn
Reviews
There are no reviews yet.