Long Nguyệt
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 47cm (Dài) x 8cm (Cao) x 53cm (Rộng) |
| Trọng Lượng: | 3400g |
Categories: Sản Phẩm Đã Bán, Tượng Rồng Sơn Mài
Tag: Họa Sĩ Nguyễn Tấn Phát
Be the first to review “Long Nguyệt” Hủy
Related products
₫59,000 – ₫2,056,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
₫52,000 – ₫1,059,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Họa Sĩ: | Peter Bernhardt |
| Chất Liệu: | Acrylic trên toan |
| Kích Thước: | 200cm x 200cm |
| Họa Sĩ: | Trần Viết Thục |
| Chất Liệu: | Sơn Dầu Trên Toan |
| Kích Thước: | 81cm x 139cm |








Reviews
There are no reviews yet.