Trọng lượng: 1100g
Phát Mã VIII
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 29cm (Dài) x 15cm (Cao) x 20cm (Rộng) |
Categories: Sản Phẩm Đã Bán, Tượng Ngựa Sơn Mài Cao Cấp
| Tác Phẩm Gốc | Đây là tác phẩm nguyên bản, độc nhất. Mỗi tác phẩm khi được bán ra đều có: “Giấy Chứng Nhận Tác Phẩm Độc Bản” được xác nhận bởi hoạ sĩ. Chúng tôi chịụ hoàn toàn trách nhiệm cho tác phẩm. |
|---|---|
| VẬN CHUYỂN | Chúng tôi vận chuyển và giao trên toàn quốc, với kinh nghiệm nhiều năm, mỗi tác phẩm đều được đóng gói cẩn thận và giao hàng chuyên nghiệp. |
| KHUNG TRANH MIỄN PHÍ | Khi mua mỗi tác phẩm tranh tại Nguyên Art đều được tặng kèm khung tranh cao cấp |
Be the first to review “Phát Mã VIII” Hủy
Related products
| Họa Sĩ: | Ngô Đức Hoàng |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 80cm |
| Họa Sĩ: | Trần Viết Thục |
| Chất Liệu: | Sơn Dầu Trên Toan |
| Kích Thước: | 81cm x 139cm |
Họa Sĩ: Triệu Khắc Tiến Chất Liệu: Sơn mài trên gỗ Kích Thước: 100cm x 100cm
₫1,950,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
₫4,549,000
| Kích thước: | 42cm (Đường kính) x 6.3cm (Dày) |
| Được tạo từ: | 2,800 mẩu bút chì màu & keo epoxy trong suốt |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Hoàn thành: | 5 ngày |













Reviews
There are no reviews yet.