| Họa Sĩ: | Nguyễn Đinh Duy Quyền |
| Chất Liệu: | Acrylic trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 60cm |
| Họa Sĩ: | Khổng Đỗ Duy |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 160cm x 65cm |
| Họa Sĩ: | Lương Duy |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 90cm x 120cm |
| Họa Sĩ: | Trịnh Quế Anh |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 100cm x 140cm |
| Họa Sĩ: | Trịnh Quế Anh |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 90cm x 90cm |
| Họa Sĩ: | Hoàng Hoàn |
| Chất Liệu: | Acrylic trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 80cm |
| Họa Sĩ: | Hoàng Hoàn |
| Chất Liệu: | Acrylic trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 120cm |
| Họa Sĩ: | Phan Niem |
| Chất Liệu: | Tranh lụa |
| Kích Thước: | 96cm x 76cm |
| Họa Sĩ: | Trần Viết Thục |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 70cm x 70cm |
| Họa Sĩ: | Khổng Đỗ Duy |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 160cm x 65cm |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Đình Lâm |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 54cm x 74cm |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Đinh Duy Quyền |
| Chất Liệu: | Acrylic trên toan |
| Kích Thước: | 75cm x 140cm |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Đinh Duy Quyền |
| Chất Liệu: | Acrylic trên toan |
| Kích Thước: | 90cm x 155cm |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Đinh Duy Quyền |
| Chất Liệu: | Acrylic trên toan |
| Kích Thước: | 90cm x 155cm |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Đinh Duy Quyền |
| Chất Liệu: | Acrylic trên toan |
| Kích Thước: | 90cm x 155cm |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Đinh Duy Quyền |
| Chất Liệu: | Acrylic trên toan |
| Kích Thước: | 90cm x 155cm |
| Họa Sĩ: | Phạm Hoàng Minh |
| Chất Liệu: | Acrylic trên toan |
| Kích Thước: | 120cm x 150cm |
| Họa Sĩ: | Đặng Đình Ngỡ |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 42cm x 55cm |
| Họa Sĩ: | Đặng Đình Ngỡ |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 42cm x 55cm |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Đình Lâm |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 73cm x 53cm |
| Họa Sĩ: | Minh Chính |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 100cm x 100cm |
| Họa Sĩ: | Minh Chính |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 150cm x 100cm |
| Họa Sĩ: | Đỗ Khải |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 200cm x 100cm |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Văn Nghĩa |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 110cm x 90cm |
| Họa Sĩ: | Đặng Vũ Hà |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 60cm x 60cm |
| Họa Sĩ: | Đặng Vũ Hà |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 40cm |
| Họa Sĩ: | Đặng Hiền |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 60cm x 50cm |
| Họa Sĩ: | Đặng Hiền |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 90cm x 140cm |
| Họa Sĩ: | Lê Khánh Hiếu |
| Chất Liệu: | Sơn Mài Trên Gỗ |
| Kích Thước: | 120m x 70cm |
| Họa Sĩ: | Lê Khánh Hiếu |
| Chất Liệu: | Sơn Mài Trên Gỗ |
| Kích Thước: | 70cm x 120cm |
| Họa Sĩ: | Lê Khánh Hiếu |
| Chất Liệu: | Sơn Mài Trên Gỗ |
| Kích Thước: | 120m x 100cm |
| Họa Sĩ: | Lê Khánh Hiếu |
| Chất Liệu: | Sơn Mài Trên Gỗ |
| Kích Thước: | 60cm x 90cm |
| Họa Sĩ: | Triệu Khắc Tiến |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 60cm x 90cm |
| Họa Sĩ: | Triệu Khắc Tiến |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 60cm x 60cm |
| Họa Sĩ: | Triệu Khắc Tiến |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 35cm x 52cm |
| Họa Sĩ: | Triệu Khắc Tiến |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 45cm x 60cm |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Văn Nghĩa |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 80cm x 120cm |
₫1
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Chất Liệu: | Bút Chì Màu |
| Kích Thước Bản To | 4cm (Cao) x 14.5cm (Đường kính) |
| Kích Thước Bản Nhỏ | 3cm (Cao) x 10cm (Đường kính) |
| Họa Sĩ: | KulDeep Iklodiya |
| Chất Liệu: | Gân lá Bồ Đề |
| Kích Thước: | 27 (cm) x 22 (cm) |
| Họa Sĩ: | KulDeep Iklodiya |
| Chất Liệu: | Gân lá Bồ Đề |
| Kích Thước: | 27 (cm) x 22 (cm) |
| Họa Sĩ: | KulDeep Iklodiya |
| Chất Liệu: | Gân lá Bồ Đề |
| Kích Thước: | 23.5 (cm) x 17.5 (cm) |
| Họa Sĩ: | KulDeep Iklodiya |
| Chất Liệu: | Lông đuôi Công |
| Kích Thước: | 33 (cm) x 22 (cm) |
| Họa Sĩ: | KulDeep Iklodiya |
| Chất Liệu: | Lông đuôi Công |
| Kích Thước: | 33 (cm) x 22 (cm) |
| Họa Sĩ: | SHYAMU RAMDEV |
| Chất Liệu: | Màu Acrylic trên Giấy Triện hoàng gia |
| Kích Thước: | 32 (cm) x 21 (cm) |
| Họa Sĩ: | SHYAMU RAMDEV |
| Chất Liệu: | Màu Acrylic trên Giấy |
| Kích Thước: | 30.5 (cm) x 21.5 (cm) |
| Họa Sĩ: | SHYAMU RAMDEV |
| Chất Liệu: | Màu Acrylic trên Giấy |
| Kích Thước: | 32 (cm) x 21 (cm) |
| Họa Sĩ: | SHYAMU RAMDEV |
| Chất Liệu: | Màu Acrylic trên Giấy |
| Kích Thước: | 32.5 (cm) x 21.5 (cm) |
• Kích thước bàn cờ da 45cm * 45cm • Mặt bàn cờ được in theo công nghệ Đức • Kích thước mỗi ô cờ từ 5.08cm • 34 quân cờ Luxury Gỗ Mun, Gỗ Thích có độ bền cao, giá trị thẩm mỹ lớn & có mùi hương đặc trưng • Quân cờ cao từ 10.5cm, theo tiêu chuẩn của một quân cờ quốc tế • Lớp đệm chống sốc chất liệu bằng nỉ nhung thẩm mỹ • Thương hiệu Henry Le duy nhất xuất hiện trong mỗi quân cờ
Số Lượng: 32 Quân + 2 Hậu để phong Hậu cho Tốt Chất liệu gỗ: Gỗ Mun, Gỗ Thích (Maple) Đế: Đế đồng mạ vàng 24k, đáy dán Da lộn in logo Henry Le Chess Tiêu chuẩn: Stauton Chess tiêu chuẩn thi đấu của FIDE và USCF
- Vua cao: 9.7cm
- Hậu cao: 8.4 cm
- Xe cao: 5.7 cm
- Tượng cao: 7.3 cm
- Mã cao: 6.1 cm
- Tốt cao: 5.1 cm
| Họa Sĩ: | Châu Ái Vân |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 120cm x 80cm |



