Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
| Họa Sĩ: | Đặng Đình Ngỡ |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 80cm |
| Họa Sĩ: | Đặng Đình Ngỡ |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 65cm |
| Họa Sĩ: | Đặng Đình Ngỡ |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 110cm x 130cm |
| Họa Sĩ: | Đặng Đình Ngỡ |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 80cm |
| Họa Sĩ: | Đặng Đình Ngỡ |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 80cm |
| Họa Sĩ: | Đặng Đình Ngỡ |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 65cm |
| Họa Sĩ: | Đặng Đình Ngỡ |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 110cm x 130cm |
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Kích Thước: | 20cm (Cao) x 10cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước Vua: | 27.5cm (Cao) x 11cm (Rộng đế) |
| Kích Thước Hậu: | 26cm (Cao) x 11cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 14cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 22.5cm (Cao) x 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 12.3cm (Cao) x 10cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 17.7cm (Cao) x 10.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Phạm Hoàng Minh |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 110cm x 100cm |
| Kích Thước: | 23.5cm (Cao) x 18.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 17cm (Cao) x 9.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 22cm (Cao) x 15.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 30cm (Dài) x 17cm (Cao) x 8cm (Rộng) |
Reviews
There are no reviews yet.