Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
| Họa Sĩ: | Đặng Đình Ngỡ |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 80cm |
| Họa Sĩ: | Đặng Đình Ngỡ |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 65cm |
| Họa Sĩ: | Đặng Đình Ngỡ |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 110cm x 130cm |
| Họa Sĩ: | Đặng Đình Ngỡ |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 80cm |
| Họa Sĩ: | Đặng Đình Ngỡ |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 80cm |
| Họa Sĩ: | Đặng Đình Ngỡ |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 65cm |
| Họa Sĩ: | Đặng Đình Ngỡ |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 110cm x 130cm |
| Họa Sĩ: | Phạm Hoàng Minh |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 90cm x 109cm |
| Kích Thước: | 27.5cm (Cao) x 11cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | Đường kính 5.5cm*Chiều cao 6.5cm |
| Chất Liệu: | Resin trong suốt kết hợp với gỗ |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Nghệ Sĩ: | Đinh Thị Thanh |
| Kích Thước: | 22cm (Cao) x 21cm (Rộng) x 10cm (Miệng) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 30cm (Dài) x 17cm (Cao) x 8cm (Rộng) |
| Kích Thước: | 12.3cm (Cao) x 10cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 8.6cm (Cao) x 9.8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 23.5cm (Cao) x 18.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Phạm Hoàng Minh |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 89cm x 119cm |
| Họa Sĩ: | Phạm Hoàng Minh |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 110cm x 100cm |
| Kích Thước: | 14cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
Reviews
There are no reviews yet.